Sunday, March 04, 2012

BAADA YA CHELSEA KUSUASUA, HATIMAE KOCHA ASHUSHIWA SHOKA

ULE usemi unaosema, ‘makocha wanaajiriwa ili watimuliwe’, umedhihirika baada ya taarifa kutoka Klabu ya Chelsea, kumwaga kocha wake, Andre Villas-Boas, kufuatia timu hiyo kusuasua kwenye Ligi Kuu ya Uingereza.

Andre - Kushney
Toka msimu huu uanze, The Blues, wamekuwa na mwendo wa kinyonga na kuna hatihati huwenda wakakosa moja ya nafasi nne za juu toka timu hiyo iliponunuliwa na Bilionea Roman Abramovich.

Jana, Villas-Boas, 34, alishuhudia timu yake ikila kichapo kisichotegemewa cha 1-0 toka kwa  West Brom, hali iliyopelekea Abramovich kumchenjia Andre.

Kwa mujibu wa taarifa inayopatikana kwenye tovuti ya Chelsea, jana, inasema: ‘Andres Villa-Boas hatunae tena hapa Chelsea Football Club.

‘Bodi ya timu inamshukuru kwa mchango wake kwa klabu na inasikitika kwamba inavunja mkataba kabla haujakwisha’, ilisema taarifa hiyo.

‘Bahati mbaya matokeo na uwezo wa timu unalegalega na hakuna dalili za kuboreka kwa kipindi hiki’, iliongeza.

‘Chelsea bado inapigana kwenye Ligi ya Mabingwa Ulaya na Kombe la FA pia inahaha kusaka moja ya nafasi nne za juu kwenye ligi ya Uingereza, na lengo letu ni kuhakikisha tunafanya vizuri kwenye mashindano yote’, ilisema.

Di Matteo - Ala kukuz
‘Ili kuhakikisha tunarudi kwenye mstari tumeona ni bora kufanya mabadiliko ya mwalimu’, ilisema.

Nyota wa zamani wa timu hiyo, Muitaliano, Roberto Di Matteo, amepewa kiti cha kuinoa timu hiyo mpaka mwisho wa msimu huu’.

Di Matteo ataanza kibarua Jumanne hii, wakati Chelsea itakaposhuka dimbani kuumana na wenyeji Birmingham, kwenye mzunguko wa tano wa Kombe la FA.

Di Matteo pia ana kimbembe kingine baadae mwezi huu cha kuhakikisha Chelsea, inatumia uwanja wake wa nyumbani vizuri ili kuishinda Napoli, katika mchezo wa marudiano wa Klabu Bingwa Ulaya. Mechi ya awali Chelsea ilichezea kichapo cha magoli 3-1.